จำนวนคนดู :
2,749
โครงการพัฒนาสื่อการเรียนการสอนในรูปแบบหนังสืออิเล็กทรอนิกส์
สถาบันเทคโนโลยีพระจอมเกล้าเจ้าคุณทหารลาดกระบัง ได้ลงนามบันทึกข้อตกลงความร่วมมือทางวิชาการ (MOU) กับบริษัทซีเอ็ดยูเคชั่น จำกัด (มหาชน) เมื่อวันที่ 29 มิถุนายน 2563 เพื่อดำเนินการจัดทำโครงการพัฒนาสื่อการเรียนการสอนในรูปแบบหนังสืออิเล็กทรอนิกส์ โดยมีวัตถุประสงค์เพื่อผลิตและจำหน่ายหนังสืออิเล็กทรอนิกส์ E-Book ในรูปแบบการดาวน์โหลดผ่าน Application หรือ วิธีการอื่นใด ในช่องทางต่างๆ
![](/wp-content/uploads/2023/03/1680097156211.jpg)
![](/wp-content/uploads/2022/01/go.png)
![](/wp-content/uploads/2023/07/KLLC-LOGO-300x138-1.png)
![](/wp-content/uploads/2022/01/kris.png)
![](/wp-content/uploads/2022/01/OAQ.png)
![](/wp-content/uploads/2022/01/se-ed.png)