KLLC เข้าร่วมศึกษาดูงานที่ หอสมุดป๋วย อึ้งภากรณ์
มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์ ศูนย์รังสิต
![](https://www.kllc.kmitl.ac.th/wp-content/uploads/2024/04/435767879_401851855932362_1990357510956892929_n-1024x768.jpg)
[2 เมษายน 2567]
![📚](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t49/1/16/1f4da.png)
นำโดย ผศ. ดร.ยลพัชร์ อารีรบ รองผู้อำนวยการ พร้อมด้วยบุคลากรสำนักการเรียนรู้ตลอดชีวิตพระจอมเกล้าเจ้าคุณทหารลาดกระบัง เข้าร่วมศึกษาดูงานที่ #หอสมุดป๋วย อึ้งภากรณ์ มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์ ศูนย์รังสิต
.
![👩🏻💻](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tdd/1/16/1f469_1f3fb_200d_1f4bb.png)
.
หอสมุดป๋วย อึ้งภากรณ์ ส่งเสริมการเรียนรู้ การวิจัย นวัตกรรม และทักษะที่จะใช้ในอนาคต ให้แก่ประชาคมธรรมศาสตร์และสังคม การจัดพื้นที่เป็นรูปแบบแนวคิดใหม่ Life space เพื่อตอบสนอง ผู้ใช้บริการ #GenZ และผู้ใช้งานทุกเพศ ทุกวัย
.
![💜](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t96/1/16/1f49c.png)
.